காமன்வெல்த் விளையாட்டு போட்டியின் இரண்டாம் நாள், முழு இந்திய அட்டவணை!

CommonWealth-Games-Day-2-India-Schedule
CommonWealth-Games-Day-2-India-Schedule
Rate this post

காமன்வெல்த் விளையாட்டு 2022 இரண்டாம் நாள், இந்தியா முழு அட்டவணை. காமன்வெல்த் கேம்ஸ் 2022 (CWG 2022 Birmingham)

நேரடி அறிவிப்புகள் இரண்டாம் நாள், (நாள் 2):

காமன்வெல்த் விளையாட்டுப் போட்டியின் இரண்டாம் நாள் லேட்டஸ்ட் நியூஸ்

  • ஸ்னாட்ச் நிகழ்விற்குப் பிறகு சங்கேத் சர்கார் முன்னிலை;
  • பேட்மிண்டன் கலப்பு அணி டையில் இந்தியா முன்னிலை;
  • ஒற்றையர் ஆட்டத்தில் மணிகா பத்ரா வெற்றி பெற்றார்

காமன்வெல்த் விளையாட்டுப் போட்டியின் இரண்டாம் நாள் முழு இந்திய அட்டவணை இங்கே…

புல்வெளி கிண்ணங்கள் (பிற்பகல் 1 மணி IST):

  • ஆடவர் டிரிபிள் பிரிவில் இந்தியா;
  • பெண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் டானியா சவுத்ரி

தடகளம் (பிற்பகல் 1:30 மணி IST)

ஆண்களுக்கான மராத்தான் இறுதிப் போட்டியில் நிதேந்திர சிங் ராவத்

பேட்மிண்டன் (பிற்பகல் 1:30 மணி IST)

இலங்கைக்கு எதிரான இந்தியாவின் கலப்பு அணி குரூப் ஏ சமன்

பளு தூக்குதல் (பிற்பகல் 1:30 மணி IST):

பளு தூக்குதல் – ஆண்களுக்கான 55 கிஹெச் பிரிவில் சங்கேத் மகாதேவ் சர்கார்; ஆண்களுக்கான 61 கிலோ பிரிவில் குருராஜா

டேபிள் டென்னிஸ் (2:00PM):

டேபிள் டென்னிஸ் – பெண்கள் குழு 2ல் இந்தியா vs கயானா; ஆண்கள் அணி vs வடக்கு அயர்லாந்து

சைக்கிள் ஓட்டுதல் (பிற்பகல் 2:30 மணி):

சைக்கிள் ஓட்டுதல் – மகளிர் ஸ்பிரிண்ட் தகுதிச் சுற்றில் மயூரி லூட் மற்றும் திரியாஷி பால். பெண்களுக்கான 3000 மீட்டர் தனிநபர் பர்சூட் தகுதிச் சுற்றில் மீனாட்சி, சைக்கிள் ஓட்டுதல் – விஸ்வஜீத் சிங் மற்றும் ஆடவர் 4000 மீட்டர் தனிநபர் பர்சூட் தகுதிச் சுற்றில் தினேஷ் குமார்.

நீச்சல் (பிற்பகல் 3 மணி IST):

200மீ ஃப்ரீஸ்டைல் ​​ஹீட் 3 இல் குஷாக்ரா ராவத்

குத்துச்சண்டை (மாலை 4:30 மணி IST):

54-57 கிலோ எடைப் பிரிவில் ஹுசன்முதீன் முகமது (IND) vs ஆம்சோலி (SA) (ரவுண்ட் ஆஃப் 32)

ஸ்குவாஷ் (4:30PM IST):

32 ஆண்கள் ஒற்றையர் சுற்றில் ரமித் டாண்டன் மற்றும் சவுரவ் கோசல்; 32-வது பெண்கள் ஒற்றையர் சுற்றில் ஜோஷ்னா சின்னப்பா மற்றும் சுனைனா சாரா குருவில்லா ஜோடி.

பளு தூக்குதல் (இரவு 8 மணி IST):

பெண்கள் 49 கிலோ பிரிவில் சாய்கோம் மீராபாய் சானு

சைக்கிள் ஓட்டுதல் (இரவு 8:30 மணி IST):

ஆடவர் கெய்ரின் முதல் சுற்றில் ஈசோ அல்பென்

டேபிள் டென்னிஸ் (இரவு 8:30 மணி IST)

ஆடவர் டேபிள் டென்னிஸ் காலிறுதியில் இந்தியா vs வடக்கு தீவு

ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ் (இரவு 9 மணி IST):

பெண்கள் அணி இறுதிப் போட்டியில் பிரணதி நாயக், ருதுஜா நடராஜ் மற்றும் ப்ரதிஷ்டா சமந்தா மற்றும் தனிநபர் தகுதித் துணைப்பிரிவு 3

குத்துச்சண்டை (காலை 12 மணி IST):

70 கிலோ பிரிவில் ரவுண்ட் 1ல் லோவ்லினா போர்கோஹைன் vs என் ஏரியன்

பேட்மிண்டன் (பிற்பகல் 11:30 மணி IST):

ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிரான கலப்பு அணி குரூப் ஏ டையில் இந்தியா

ஹாக்கி (11:30PM IST):

பெண்கள் பூல் ஏ பிரிவில் இந்தியா vs வேல்ஸ்

குத்துச்சண்டை (காலை 1:15 மணி IST):

92 கிலோ எடைப்பிரிவில் சஞ்சீத் vs PF அடோ லியோ